อยากลองให้บริการเช่าจักรยาน Brompton ไม่ทราบว่าคิดอย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
อยากลองให้บริการเช่าจักรยาน Brompton ไม่ทราบว่าคิดอย่างไรครับ

ส่วนตัวผมชอบจักรยาน มีความรู้สามารถซ่อมแซมเองได้
อยากหารายได้เสริมที่เกี่ยวกับจักรยาน เลยสนใจการบริการให้เช่าจักรยาน
ที่คิดไว้คือ Brompton เพราะขนาดเล็กดีไม่เปลืองที่เก็บ รูปทรงน่ารัก

ลองคิดคร่าวๆ ค่าเช่า
วันละ 500 บาท
สัปดาห์ละ 2000 บาท
อาจจะมีค่าประกันด้วย ถ้าไม่เสียหายก็คืนไปสัก 3000-5000 บาท
ไม่ทราบว่าหากเปิดบริการจะมีคนสนใจไหมครับ

ไม่ทราบว่าคิดอย่างไรและน่าสนใจไหมครับ
และท่านใดพอจะมีไอเดียในการป้องกันรถหายไหมครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่