ไว้เล็บยาวทีไร เล็บฉีกตลอดเรย มีวิธีดูแลบ้างไหมคร่า หาตัวช่วย

เป็นผู้หยิงคนหนึ่งที่ชอบไว้เล็บยาวคร่า แต่ก็ไม่ถึงกับว่ายาวมาก แต่เล็บเราชอบฉีกขาดตลอดเรยคร่า เราก็เรยอยากมาถามเพือนๆมีใครเป้นเหมือนเราบ้างไหมคร่า พอจะไว้เล็บทีไรก็ฉีกตลอด ทั้งที่เราก็ใช้ชีวิตทั่วไปปกติไม่ค่อยได้ใช้งานเล็บมากเรย แต่ก็เหมือนเล็บไม่ค่อยแข็งแรงคร่า ไม่ฉีกอย่างเดียวนะขาดบางทีแล็บเราเหมือนลอกๆเป็นขลุยด้วยคร่า เราเรยอยากมาหาคำตอบคร่า ว่าพอจะมีตัวช่วยที่ทำให้เล็บมือแข็งแรงบ้างไหมค่า ขอบคุณค่า หรือเพื่อนเคยเป็นกันบ้างไหมคร่า ว่างก็มาตอบกันบ้างนะคร่ารออยู่คร่า ขอบคุณคร่า

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
เราว่าคะ ค่ะ พิมพ์ง่ายกว่าคร่าอีกนะคะFacepalm
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่