ใครได้รับแจกแผนที่ โบรชัวร์แหล่งท่องเที่ยวของญี่ปุ่น ในงานเที่ยวทั่วไทยมั่งมั้ยคะ

ท่านใดไปและได้แผนที่หรือแหล่งท่องเที่ยวต่างๆของจังหวัดอะไรก็ได้ในญี่ปุ่นมาบ้างมั้ยคะ(ไม่เอาโปรแกรมทัวร์นะคะ)
จะรบกวนให้โพสแจกในนี้หน่อยค่ะ
ไม่ต้องสแกนสวยงามก็ได้ แค่ถ่ายให้ดูก็พอ

เพราะเมื่อวานไปมา มัวแต่หาตั๋วถูก
ลืมเดินหาบูทญี่ปุ่นไปเลย T-T
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
มีเพียบเลยค่ะ ในแพลนนารี่ฮอล เราแบกกลับมาจนไหล่ทรุดเลย
แผนที่ย่านและจังหวัดต่างๆเยอะมาก จะมีบู๊ทแยกแต่ละจังหวัดไว้เลย
แต่พอดีแผนที่อยู่ที่บ้าน เราว่าแวะไปงานอีกทีน่าจะดีกว่าค่ะ ได้ครบตามต้องการแน่นอน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่