น้ำตาจะไหล! LINE สำหรับ Windows Phone อัปเดทใหม่เพิ่ม Timeline ให้แล้ว

กระทู้ข่าว
ข่าวนี้เรียกได้ว่าสาวก Windows Phone รอคอยกันมานานสำหรับแอพ LINE หลังจากที่อัปเดทเวอร์ชั่น 4.0.0 ตอนนี้สามารถใช้งานฟีเจอร์ Timeline เหมือนกันกับ iOS และ Android แล้วครับ

หลังจากที่อัปเดทเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วจะพบว่ามี Timeline มาให้ใช้งานแล้วครับ สามารถเห็นสถานะหรือโพสต์ต่างๆ จากเพื่อนที่ใช้ iOS และ Android ได้แล้ว นอกจากจะอัปเดทให้สามารถใช้งาน Timeline ได้แล้วยังเพิ่มให้รองรับฟังก์ชั่นเขียนโพสต์และอัลบั้มแยกตามกลุ่ม, แสดงเหตุผลในรายการ แนะนำเพื่อน, เพิ่มให้รองรับภาษาฝรั่งเศษ และแก้ไขบั๊ก และปรับปรุงประสิทธิภาพของแอพครับ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ใช้งาน Windows Phone สามารถเข้าไปอัปเดทกันได้แล้ววันนี้ที่ Windows Phone Store หรือดาวน์โหลดจาก ที่นี่ เพื่อติดตั้ง LINE สำหรับ Windows Phone เวอร์ชั่นล่าสุดครับ

Source : iPhone Droids
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่