มีรุ่นพี่จ้างเราวาดรูปใน Adobe illustrator ให้ เราควรจะคิดเท่าไหร่ดีอ่ะ?

ประเด็นคือ.. คือเราไม่เคยรับงานแบบนี้มาทำ
และเราก็เพิ่งวาดเล่นๆได้ไม่นาน เราอยากถามว่าเราควรจะคิดกับเค้าเท่าไหร่ดี?
เราไม่เคยวาดภาพให้ใครเลยอ่ะ มีแต่วาดเล่นๆแล้วลงเฟสแค่นี้อ่ะ
แล้วเราก็ทำได้แค่กากๆให้เค้า เพราะเราเพิ่งหัดวาด แต่เค้าก็มาจ้างซะล่ะ !! #เค้าเอาไปส่งจารย์น่ะๆ = ="
.
.
เราควรจะคิดสักกี่กะตังดี? -3-
นี่ๆๆอ่ะรูปๆ

ส่วนนี่ก็ผลงานเรา ทำเล่นๆ ตามประสาคนบ้าดารา55555555555+  
รูปตัวเองไม่เคยทำ #กลัวไม่สวย กร๊ากกก!! >////<"
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่