หักดิบโรคนอนดึกยังไงดีค่ะ

คือเราขายของออนไลน์แล้วต้องแพ้คของตอบไลน์ดูแลจัดการร้านคนเดียว ทำให้ต้องนอนเที่ยงคืน-ตี1 หลายๆวันติดกัน ได้พักก็วันเสาร์อาทิตย์ เพราะวันปกติต้องตื่นแต่เช้าไปรร. มันทำให้สมองเบลอๆมากเลย รู้สึกถึงความผิดปกติของตัวเอง ไมเกรนข้างเดียว ปวดหัว ปวดตา ตอนนี้เริ่มหันมานอน5ทุ่มแล้วแต่ก็ยังไม่ดีขึ้น มีใครมีวิธีขั้นเด็ดขาดมั้ยค่ะสำหรับคนที่หันมานอนเร็วได้แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่