ระหว่าง iphone4s ,samsung galaxy core prime , i-mobile iq x zeen อันไหนดีกว่ากัน

กระทู้คำถาม
พอดีผมกำลังจะเลือกซื้อโทรศัพท์เครื่องใหม่อยู่ แต่กำลังสับสนระหว่าง 3 รุ่นนี้ ว่าอันไหนดีกว่ากัน ใช้ได้นานๆ คุณภาพดีเยี่ยม ครับ

พอดีเครื่องเก่าของผมใช้ ซัมซุง ซึ่งถือว่าโอเคเลยใช้มาหลายปีแล้ว เคยส่งซ่อมแค่ครั้งเดียวเอง  แต่ประเด็นคืออยากจะลองรุ่นอื่น แต่กลัวมันใช้ได้ไม่ดี

เลยอยากจะมาถามความคิดเห็นของทุกคนดูว่า รุ่นที่ผมว่ามาอันไหนดีกว่ากัน
แสดงความคิดเห็น