ขอรูปสวยๆ ของ แบรี่ ญาญ่า หน่อยค่ะ

รบกวน FC แม่ยก น้ายก เมียฮาเร็ม ทั้งหลาย ขอรูปNYแบบสวยๆ หน่อยค่ะ พอดีเปลี่ยนโทรศัพท์รูปที่เคยเซฟไว้หายเกลี้ยง จะหารูปตั้งเป็นหน้าจอวอลเปเปอร์โทรศัพท์และหน้าปกเฟสน่ะค่ะ
      ช่วงนี้ทำงานหนักไม่มีเวลาติดตามเท่าไหร่ได้แต่ซุ่มห่างๆ ฟินไกลๆ กรี๊ดเบาๆ เห็นเหล่าเมียในฮาเร็มและพลพรรคใบบัวบกต้มน้ำใบบัวบกยกซดอย่างกับยาดองตราลำยองทองเนื้อเก้า...มาเป็นกำลังซ้ำเติม เอ้ยยย! กำลังใจให้นะคะ
..ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับรูปนะคะรู้ว่าต้องได้รูปงามๆ เพราะแม่ๆ บ้านนี้เขาใจดี...คิดถึงนะคะ
..จากFC ผู้อยู่ไกลและงานยุ่งมากกกกกก...
ปล.สุดท้ายก่อนทำงานต่อขอแสดงความยินดีกับคุณพี่ณเดชน์ของศรีที่เรียนจบอย่างสวยงามด้วยค่ะเราไม่ได้รักที่คุณหล่อเพราะคนหล่อมีมากมายแต่เรารักที่คุณเก่ง เป็นคนมีความขยัน อดทน และเป็นแบบนี้มาตลอด5ปีไม่เคยเปลี่ยนจากวันแรกที่เราตกหลุมรักคุณ(รวมถึงคนน้องด้วยนะ หุๆ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่