มือใหม่เลือกซื้อของเข้าบ้าน เด้ทตอล dettol ใช้ทำอะไรได้บ้าง ขอเคล็ดลับ

กระทู้สนทนา
แม่บ้านมือใหม่ขอปรึกษาพี่ๆค่ะ บ้านใหม่เลยอยากดูแลบ้านให้สะอาด เห่ออ่ะค่ะ กำลังลิสต์รายการซื้อของ แม่บอกว่าให้ซื้อเด้ทตอลติดบ้านไว้ เลยเสิร์จดูทางโลตัสช้อปปิ้งออนไลน์ เยอะมากทั้งสบู่ ทั้งครีมอาบน้ำ และน้ำยาต่างๆ เลือกไม่ถูก อันไหนดี ควรใช้งานแบบไหน และถ้าพี่ๆท่านไหนมีเคล็ดลับการทำความสะอาดก็แนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่