ผมอยากทราบราคาการปลูกถ่ายไตครับ

มีใครพอจะทราบไหมว่าค่าผ่าตัดปลูกถ่ายไตราคาเท่าไหร่ครับ น้องของผมป่วยเป็นโรคไต...ครับตอนนี้ล้าไตทางหน้าท้องมาได้สองปีแล้วครับใช้สิทธิ์30บาท...แต่ดูเหมือนหมอไม่สนใจเลย..พ่อก็จะบริจาคไตให้ตรวจร่างกายเรียบร้อยไม่มีปัญหาแต่หมออ้างว่าพ่ออ้วนเกินไปผ่าไม่ได้ไม่งั้นแผลจะไม่ติดกันผมก็สงสัยคนอ้วนบางคนทำไมยังผ่าได้เลย ขอทราบข้อมูลด้วยครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่