ขอรบกวนแม่ๆหน่อยนะครับ

สวัสดีครับ
ผมไม่รู้ว่าจะได้เป็นคุณพ่อมือใหม่มั้ย
ตอนนี้แฟนผม ปจด.น่าจะมาช้าหรือยังไม่มาผมไม่ทราบนะครับ
วน.แฟนผมมีน้ำสีน้ำตาลออกมาอะครับทีแรกแฟนผมนึกว่าปจด.มา
คนท้องมีสิวขึ้นไหมอะครับแฟนผมมีมาสักพักแล้วทีแรกผมคิดว่าอาการของปจด.
แต่ก็ยังไม่มา แต่แฟนผมกินเก่งไม่รู้ว่าอาการผิดปกติไหมเพราะกินเก่งอยู่แล้ว
แต่อาการผิดปกติในช่องท้องไม่มีเลยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่