กระเป๋าโหลด British airways

กระทู้คำถาม
คือเราจะไปเรียนsummer ที่อังกฤษ 3 เดือน เราจัดกระเป๋าแล้วประมาณ13โลได้(กระเป๋าโหลดนะค่ะ)
ปัญหามีอยู่ว่า เพื่อนแม่เราที่อยู่ที่อังกฤษเขาฝากให้เพื่อนเขาเอาของมาให้เป็นกระเป๋าใบเล็ก2ใบ (กระเป๋าลาก)
แล้วเราไม่รู้ว่ามันโหลดเพิ่มได้ไหม เป็นกระเป๋าเปล่าๆเลยสองใบ เพราะทางสายการบินเขาให้ใบเดียว 23โล แต่เรามีหลายใบแค่ 13โล เขาจะให้ไหมค่ะ คือเรากังวลใจมากเลย อีกอย่าง เราไปอยู่กับเขาด้วย แล้วเราต้องเพิ่มน้ำหนักหรือทำเรื่องเพิ่มกระเป็าที่สนามบินไหม คือเราจะบิน 24 ก.พ.นี้แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่