เคยเบลอๆแล้วทำอะไรปะหลาดๆกันบ้างมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
จขกท เคยเหมือนจะเบลอจนทำอะไรเพี้ยนๆเยอะเลย ตั้งแต่

ขับรถผ่านแมคโดนัล ยกมือไหว้!! ขับเลยไปนึกขึ้นได้ กูจะไหว้ทำไม

เอามาม่าใส่ชามจะต้มในไมโครเวฟ แต่ดันเอาไปใส่ตู้เย็น

บีบโฟมล้างหน้าใส่แปรงสีฟัน

นี่เพิ่งอายุ28ยังเป็นขนาดนี้ แก่ไปคงเลอะเลือนแน่นอน T^T ตอนนี้เริ่มซื้อวิตามินbมากินละค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
จริงๆจะส่งใบเสนอราคาพร้อมสเปคสินค้า แต่ส่งไฟล์รูปวาดเล่นไปให้ลูกค้า

เลยเก็บไว้เป็นที่ระลึก
ความคิดเห็นที่ 37
เหตุเกิดจากต้องแอดมิทเพราะมีไข้สูงกับปวดศีรษะอย่างแรง
ตอนเช้าด้วยอาการมึนยาหรือมึนไข้ไม่แน่ใจนะคะ 555 คุณหมอเข้ามาตรวจเช็คอาการตามปกติ
ดิฉันลืมตาตื่นมาเจอหมอกับพยาบาล ด้วยความก่งก๊งเลยโวยวายออกไปว่า
"มาหาใครคะ พวกคุณเข้ามาในบ้านดิฉันได้ยังไงเนี่ย!!!!" หมองี้ขำก๊ากเลย

พอตั้งสติได้ #อายหนักมากกกกกก

เพี้ยนเพลีย
ความคิดเห็นที่ 116

เคยจะแกล้งเพื่อนคะส่งรูปเอานิ้วจิ้มนมผู้ชายกล้ามโตๆ
จะส่งเข้าlineกลุ่มเพื่อนๆแต่ดันส่งผิดเข้าlineกลุ่มที่ทำงาน
ในนั้นมีผู้หลักผู้ใหญ่อยู่ด้วย ขอโทษหลายๆที ตกใจแบบสุดพลังแต่มันก็สายเกินไป T_T
ความคิดเห็นที่ 9
เอามือไปซูมหน้าจอคอม
ความคิดเห็นที่ 50
เคยรับโทรศัพท์ในแผนก แล้วปลายสายขอสายเรา

เรา : (ชื่อแผนก).....สวัสดีค่ะ
ปลายสาย : ครับ ขอสายคุณ...(เรา).. ครับ
เรา : ค่า ซักครู่ค่ะ

แล้วเราก็เงียบ จะหันไปเรียก แล้วจะเรียกใคร นั่นชื่อเรา
อึ้งไป 2 วิ ค่อยกลับมาคุยกับปลายสายต่อ
5555555555555555

ทั้งแผนกก็รอ ว่า จะเรียกใคร แต่ไม่เรียก กำลังอึ้งอยู่ 555555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่