@ ขออนุญาตแจ้งการออกนอกพื้นที่รับโปสการ์ดชั่วคราวค่ะ ^^

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ เรารักโปสการ์ด

เนื่องด้วยว่า  เรามีเหตุต้องออกจากเขตพื้นที่จังหวัดสระบุรี  ยาวเป็นช่วงๆ  
ดังนั้นจึงขออนุญาตมาแจ้งเพื่อทราบ  เผื่อว่าใครส่งโปสการ์ดมาในช่วงนั้น
แล้วเราไม่ได้ตอบกลับภายในเดือนนี้ และเดือนหน้า  จะคิดว่าเราเลิกเขียนไปแล้ว  555+

ดังนั้น  ขอแจ้งไว้เลยว่า  ระหว่างวันที่  22 กพ. - 28  กพ.  และ  8 มีค. - 30 มีค.  2558  
จะไปบินไปนอนที่อื่น  และไม่ได้แว๊ปมาไขตู้  ถ้ามีโอกาสจะส่งโปสการ์ดไปทักทายล่ะกันนะคะ  

ขอบคุณทุกมิตรภาพที่มีให้กันเสมอมานะคะ  ^^
หวังว่าเราจะยังคิดถึงกันตลอดไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่