เป็นกำลังใจให้น้องมิ้นต์ ชาลิดา กับพัฒนาในการแสดงที่ดีขึ้น พอมีละครก็มีกระทู้ข้อติติงเดิมๆ ขอให้น้องสู้ๆ

น้องเป็นเด็กน่ารักสดใส เล่นเรื่องแก้วตาหวานใจ
ได้น่ารักมากนะ ขอให้น้องพัฒนาตัวเองต่อไปค่ะ
เก็บคำติติงมาพัฒนาเนอะ แต่ก็อย่าเกร็งจนเสีย
ความเป็นตัวเองไปค่ะ คนเราทุกคนไม่มีใคร
เพอร์เฟคไปทุกอย่างค่ะ แต่หลายๆ คนได้เห็นถึง
พัฒนาการของน้องแล้ว ขอให้น้องสู้ต่อไป
มีความสุขกับทุกๆ วันในการใช้ชีวิต เก็บคำติมาพัฒนา
เก็บคำชมมาเป็นกำลังใจ

ปล. อ่านแล้วเข้ามาส่งกำลังใจให้น้องกันนะคะ

อ่อ แล้วสำหรับคนที่ไม่ชอบน้องไม่ต้องเข้ามาแสดง
ความคิดเห็นนะคะ สำหรับคนที่จะเข้ามาติติงก็ไม่ต้อง
เช่นกันค่ะ ไปที่กระทู้เดิมๆ ที่ติงอยู่เลยค่ะ
กระทู้นี้ขอกำลังใจอย่างเดียวค่ะ
(ถ้ามีมารยาทคงเข้าใจนะคะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่