อยากจะถามพวกนักกล้าม ที่กินเวย์ โปรตีน และก็เล่นเวท เหมือนผมอ่ะครับ

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
สวัสดีครับ ผมขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ตัวผมเอง ชื่อ เอิร์ท บ้านอยู่ หนองปรือ พัทยานะครับ.. อยากจะถามพวกนักกล้าม ที่กินเวย์ โปรตีน และก็เล่นเวท เหมือนผมอ่ะครับ ....คือตอนนี้ น่าอกของผมใหญ่มากๆ กล้าม ออกแขน ออกขาหมดอ่ะคับ แต่ทำไม น้องชายผม มันเล็กนิดเดียว ผมเคยคิดนะครับว่า ถ้าผมเอาน้องชายผม ผูกเชือกไว้กับ ดรัมเบลล์ ที่หนัก 5 ปอนด์ แล้วลากอ่ะครับ น้องชายผมจะใหญ่ขึ้นไหมครับ อยากรู้จริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่