สมาชิกหมายเลข 894 Theladychicken ขอแจ้งเปลี่ยนที่อยู่ค่ะ

กระทู้สนทนา
สวัสดีวันจันทร์ค่ะ
วันนี้พี่ๆมีประชุม ปาล์มไม่ต้องประชุม เย้! เลยแอบมาตั้งกระทู้แจ้งเปลี่ยนที่อยู่ค่ะ หึหึ

แจ้งทราบ แจ้งทราบ
เนื่องจากปาล์มจะต้องย้ายที่อยู่ ซึ่งเป็นที่อยู่ชั่วคราวอีกที
ปาล์มจึงแจ้งพี่ต่ายเรียบร้อยแล้วว่า ขอเป็น "สมาชิกไม่ประสงค์แสดงที่อยู่ในรายการอัพเดท หากต้องการติดต่อ ให้หลังไมค์ผ่านทางพันทิพค่ะ"

ที่อยู่เดิม ยังสามารถรับได้ในช่วง 2 สัปดาห์นี้ค่ะ แต่ถ้ายังไม่ส่ง สามารถส่งมาที่ใหม่ได้เลยค่า
ส่วนที่อยู่ใหม่ ปาล์มจะแจ้งส่วนตัวไปทางหลังไมค์นะคะ เนื่องจากเป็นที่อยู่ชั่วคราวจึงไม่อยากเอาเข้าระบบค่ะ
ถ้าลืมหลังไมค์หาใคร inbox มาหาได้เลยค่าาา

- รัก -
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่