ตามหาหนังสือไดโนเสาร์(เก่า)คับ

กระทู้คำถาม
เป็นหนังสือภาพไดโนเสาร์พันธุ์ต่างๆ รวมถึงพวกสัตว์ยุคน้ำแข็งอย่างช้างแมมอธ เสือเขี้ยวดาบ
ทั้งเล่มมีสีทุกหน้า จำไม่ได้ว่ารายละเอียดเป็นภาษาอังกฤษหรือไทยผมลืมจริงๆ มันนานมาก
จำได้ว่าแม่ผมซื้อให้ตอนที่หนังเรื่องJurassic parkดังๆตอนนั้นผมอนุบาลเองมั่งคับ ผ่านมา20ปีได้ล่ะ
เสื้อดายผมจำชื่อหนังสือไม่ได้ มีใครพอจะคุ้นๆมั่งไหมคับ

รายละเอียดบางอย่างที่จำได้
#ภาพทีเร็กกำลังยืนคาบเนื้อในปาก
#ภาพเสือเขี้ยวดาบกำลังขย้ำมนุษย์ยุคหิน
นึกออกแค่นี้=_="
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่