ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ! ใครมีไฟล์ทบินจากกระบี่ มากรุงเทพพรุ่งนี้บ้างไหมค่ะ

กระทู้คำถาม
ขอความช่วยเหลือด่วนค่ะ! ใครมีไฟล์ทบินจากกระบี่ มากรุงเทพพรุ่งนี้บ้างไหมค่ะ TT

จขกท มีไฟลท์บินไปล่วพรุ่งนี้ค่ะ ซื้อตั๋วไปแล้ว พึ่งนึกขึ้นได้ว่าลืมพาสปอตค่ะ

ถ้าพอมีเพื่อนๆ พี่ๆ พันทิพคนไหนพอส่มารถช่วย จขกท.ถือพาสปอต์ติดมือมากรุงเทพไเจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยค่ะ

ตอนนี้ จขกท อยู่กรุงเทพค่ะ มีความจำเป็นต้องไปทำธุระที่ลาวกระทันหันจริงๆ เลยด่วนจิงตั๋วไป ไม่ได้คิดว่าไม่ได้ถือพาสปอตติดมากรุงเทพด้วย TT

ขอความกรุณาพี่ๆหน่อยนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่