(K-POP) มีเพลงสนุกๆเต้นง่ายๆแนะนำบ้างมั้ยจ๊ะ

คือเราจะต้องมีการแสดงของเอกอ่ะค่ะ ทุกคนในเอกต้องมีส่วนร่วม
ทีนี้กะว่าจะเต้นกัน แต่ก็ไม่รู้จะเต้นเพลงอะไรดี
มีเพลงอะไรที่แบบเต้นง่ายๆ คนเต้นไม่เป็นก็เต้นได้บ้างมั้ยคะ 555555555
หรือจะเป็นแบบเต้นเด่นๆสักสามสี่คน ที่เหลือเป็นแบ๊คอัพอะไรอย่างนี้ก็ได้ค่ะ
หรือจะเป็นแนวฮาๆก็ได้ ช่วยแนะนำกันหน่อยน้า >______<
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่