เกี่ยวกับทุน 1 อำเภอ 1 ทุน ODOS

คือผมนังอ่านมาหลายรอบแล้วก็ไม่ค่อยเข้านะนะครับ ขอช่วยให้อธิบายให้ทีครับ TAT
1.ODOD สอบพร้อมกับโควต้าเลยหรือเปล่าครับ ใช้ข้อสอบชุดเดียวกับโควต้าเลยหรือเปล่าครับ
2.ถ้าผมสมัคร ODOD และโควต้าด้วย แล้วผมไม่ติด ODOD แต่ผมติดโควต้าแพทย์ แบบนี้มีไหมครับ
3.เห็นในหลายๆเว็ปมีบอก รอบ2 รอบ3 ด้วยครับ ทุนนี้มันมีหลายรอบเหรอครับ แล้วแต่ละรอบต่างกันอย่างไรครับ คือถ้าผมไม่ผ่านรอบ 1 ผมไปสอบรอบ 2 รอบ 3 ต่อได้เหรอครับ

4.แล้วทุนเรียนดี กับ โควต้าแพทย์ มันเป็นอันเดียวกันหรือเปล่า แล้วอันไหนสอบก่อนครับ ถ้าสอบอันหนึ่งแล้วจะสอบอีกอันได้ไหมครับ
5. 3 อันนี้ ทุนเรียนดีแพทย์ ODOD โควต้าแพทย์ ไม่ใช่อันเดียวกันใช่ไหมครับ อันไหนสอบก่อน/หลังครับ

ขอบคุณมากๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่