ละคร "พันท้ายนรสิงห์" ตกลงไม่ได้ฉายช่อง 3 แล้วท่านมุ้ย จะเอาไปลงช่องอื่นได้ไหม ใครพอทราบรายละเอียดบ้างครับ?

พันท้ายนรสิงห์ เป็นละครฟอร์มยักษ์ที่ผมตั้งตารอดูที่สุด แต่ว่าตอนนี้ได้ข่าวว่าท่านมุ้ยซื้อคืนจากช่อง 3 แล้ว ไม่เข้าใจว่าทำไมช่อง 3 ไม่ให้ลงฉายช่อง ละครหลังข่าว ที่เรื่อง บางระจัน ยังลงได้เลย มีปัญหาอะไรกันภายในที่เราไม่รู้หรือเปล่า และสุดท้ายตกลงท่านมุ้ยจะเอาฉายในโรงจริงเหรอ ถ้าเป็นเช่นนั้น เขาจะตัดรายละเอียดไหม ? เพราะละครกับหนัง รายละเอียดต่างกันมาก น่าเสียดายจัง เพื่อนๆใครพอรู้บ้างแชร์กันหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่