ผมติดน้ำหวานครับ พวกน้ำต่างๆใน7-11

คือถ้าเวลาปรกติ จะไม่กินนะครับ  แต่จะกินเวลาสูบบุหรี่น่ะครับ  เพราะเวลาผมสูบบุหรี่ ผมจะคอแห้ง จึงทำให้ต้องจิบน้ำหวานตลอด

แต่ก็อีกแหละครับ ผทสูบบุหรี่จัด  เฉลี่ยวันละเกือบซอง 13-20 มวนต่อวัน

ทุกครั้งที่สูบจะต้องจิบน้ำหวานครับ  พวกชา ใน7-11 กาแฟ โอวัลติน  น้ำอัดลม นม  ทุกอย่างที่ไม่ใช้น้ำเปล่า  จะต้องมีน้ำพวกนี้ติดตัวตลอดครับ

ผมกลัวจะเป็นเบาหวาน ครับ

ไม่รุ้เป็นไร ตอนนี้ตาผมมันพล่าๆ  ตื่นเช้ามา จะง่วงๆ เพลียๆ ทั้งวันเลย  เหมือนว่านอนเท่าไหร่ก็ไม่พอ

แชร์ๆกันครับ  ผมกินร้ำพวกนี้มา จะ3ปีแล้วครับ  กินทุกวันๆละ2ขวด รวมประมาณต 1000 มล.  

ขอบคุณครับ  แชร์ๆกันครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่