เปลี่ยนยางนอก ทำล้อมอเตอร์ไซค์กี้บาทคะ

คืออยากถามน่ะค่ะ ว่ารถเวฟ125 ล้อส่าย ซี่ลวดขาด (ล้อไม่ใช่ล้อเดิม เป็นที่เล็กกว่าล้อเดิมแฟนเอามาใส่) คือถ้าเปลี่ยนมาใส่ล้อเดิม ที่มีอยู่ แต่ซื้อยางนอกมาใส่ใหม่ จะเสียประมาณกี่บาทคะ แฟนบอกต้องลงล้อลงซี่ลวดใหม่ งง ค่ะ ล้อเดิมใหม่ค่ะ ยังดีอยู่ จะราคาเท่าไหร่ค่ะ ถ้าซื้อแม็กมาใส่ อันไหนดีกว่าถูกกว่า ส่วนตัวอยากใส่ล้อเดิม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่