มารยาทในการใช้ตู้ATM!!!!

กระทู้คำถาม
อยากถามชาวพันทิปค่ะ รับได้แค่ไหนคะกับการที่มีคนก่อนหน้าคุณใช้ตู้เอทีเอ็ม กดแล้วกดอีก 4-5 รอบคะ
เพราะวันนี้เจอมากับตัว เลยทักไป (หน้าจขกท. ไม่ค่อยจะรับแขกอยู่แล้ว) โดนตอกกลับมาว่าไม่ได้กดเล่นนะคะ
ก็กดได้ครั้งละ20000 แต่ต้องการใช้มากกว่านั้น ปล. ตู้มี2ตู้ นางมี2นาง นางเลยใช้คนละตู้ เราหงุดหงิดไปเองป่ะคะ
อยากรู้ว่ากดเกินกี่ครั้งถึงจะเรียกว่าไม่มีมารยาท จขกท จะได้ปรับปรุงตัว ขอบคุณค่ะ ;)

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
คุณหงุดหงิดไปเองค่ะ
แสดงความคิดเห็น