[CR] Juone ชวนเที่ยว...อียิปต์ : แบกเป้ลุยเดี่ยวเที่ยวอียิปต์ : กำเนิดปิรามิดแห่งอียิปต์ (The First Pyramid)

สวัสดีครับผม ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณทุกๆ ท่านเลยนะครับที่เข้ามาคอมเม้นท์และโหวตกระทู้รีวิวตอนที่แล้วจนติดกระทู้แนะนำ (ครั้งแรกเลยนะครับเนี่ย) ปลื้มใจมากๆ ครับ

พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

วันนี้ผมพร้อมที่จะพาทุกท่านไปเที่ยวอียิปต์กันต่อแล้วครับ รีวิวตอนนี้ตามชื่อหัวกระทู้เลยครับ เรามาดูกันซิว่าจุดกำเนิดปิรามิดมีที่มาที่ไปอย่างไร และหน้าตาของปิรามิดแห่งแรกในอียิปต์จะเป็นแบบไหนกันนะครับ

ชื่อสินค้า:   อียิปต์ ปิรามิด ซัคคาร่า ดาร์ชูร์ เมมฟิส อบูเซียร์ Egypt Pyramid Saqqara Dahshur Memphis Abusir
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่