อยากได้สถานที่เที่ยว ทะเลอันดามัน ที่ใกล้ที่สุด คือจังหวัดอะไร และ โรงแรมที่ถูกที่สุดครับ จาก เพชรบุรี ครับ

อยากได้สถานที่เที่ยว ทะเลอันดามัน    ที่ใกล้ที่สุด    คือจังหวัดอะไร  และ โรงแรมที่ถูกที่สุดครับ   ตั้งใจจะขี่เจ้า r15 ไปกับแฟน   แฟนอยากเจอน้ำทะเล ใส ๆ อย่างอันดามัน ครับ    จังหวัดอะไรใกล้สุดครับ   แล้วแถวนั้นโรงแรมถูกสุดคือ โรงแรมอะไรครับ  จากจังหวัดเพชรบุรีครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่