ลูกค้าสูบบุหรี่ในห้องพัก ควรทำยังไงดี

ตามหัวข้อเลยนะครับ
ผมเปิดกิจการให้เช่าห้องพักเป็นรายวัน มีกฎว่าห้ามสูบบุหรี่ในห้องพัก ภายในตัวห้องก็มีข้อห้ามแปะไว้อยู่ ว่าห้ามสูบบุหรี่ในห้องพัก ผ่าฝืนปรับ 2000 บาท
แต่เราไม่มีหลักฐานทำอย่างไรดีครับ (มีแค่กลิ่นบุหรี่)
หรือว่าทำอะไรไม่ได้เลยครับ
รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
บอกเค้าตรงๆว่า
ขอเชิญออกค่ะ
เพราะทำให้ห้องเหม็นกลิ่นบุหรี่
และเราทำความสะอาดกลิ่นไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่