คนอ้วนไม่มีหัวใจหรอไม่มีความรู้สึกงั้นสิ

เข้าเรื่องเลยนะคะ คือเราเปนคนอ้วนคะเเต่เเบบก็สมส่วนนะเราก็เปนผญ.ที่สูง ประมาณ168ได้(สำหรับเราว่าสูงนัะ55)
เเต่น้ำหนักก็80(555อีอ้ววนนนนน)
ถึงเราจะอ้วนเเต่เราไม่เคยเบียดเบียนใครเลยนะอาจจะเเซวเพื่อนกันบ้างนะคะ
เเต่บางที่มันก็เกินไปชอบหยิบปมด้อยของเรามาล้อต่อหน้าคนที่เราเเอบชอยบ้างต่อหน้าคนเยอะๆบ้าง(ถึลเราจะอ้วนเเต่เราก็มีหัวใจนะ)คือทุกครั้งที่โดนล้อเราจะยิ้มกลบเกลื่อนตลอด
เเต่ในใจเราอยากร้องไห้อยากระบายกัะใครสักคน
อย่าว่าละคะคนมันอ้วน(ตัดพ้อ)คนจะรักเราที่หุ่นเเบบนี้ยาก(ถ้าบ้านไม่รวย55)
ควรทำไงดีค่ะเคสนี้อยากได้เมนท์ที่ซึ้งๆ55(กลบเกลื่อน)
พิมพ์ผิดตรงใหนขออภัยนะค่ะ***
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่