[CR] ตะลุยเดียว ทริปแห่งความฝัน ครบรสการเดินทาง In Japan **<< (วันที่4)

วันที่4 ครับ ตื่นๆเช้าๆ เพื่อไปเที่ยว วัดทอง กันครับ ^_^
เชิญรับชมได้เลยครับผม

ข้าวเช้าครับ ลองท้องไปก่อน

รอบๆระหว่างเดินทางไปวัดทองครับ แถวบนภูเขา เส้นทางนี้ใช้ทางด่วนในการเดินทางครับ

ถึงที่หมายสักที่ครับ วัดทอง หรือ วัดคินคะคุจิ (Kinkaku-ji)

พักกินข้าวกัน หน่อยครับจะได้มีแรงไปเที่ยว วัดต่อไปครับ

ต่อไปครับ มาเที่ยวกันที่วัด ศาลเจ้าฟูชิมิอินาริ หรือศาลเจ้าโทริอิหมื่นต้น ครับ

จบทริปสำหรับการเที่ยววันนี้แล้วครับ วันนี้เราจะ พักกันที่โรงแรม Kyoto Plaza Hotel กันครับ

ขอบคุณ ทุกท่านที่เข้ามารับชมนะครับ
ชื่อสินค้า:   Shinkansen Kyoto To Tokyo
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่