หาเพื่อนจอยทริปดำน้ำที่ "เกาะหลีเป๊ะ" วันที่ 6 มี.ค.58 นี้ค่ะ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ พวกเรามาเกาะหลีเป๊ะ 3 คนค่ะ อยากหาเพื่อนจอยทริปดำน้ำของลุงแว(อาจจะได้ลูกลุงแวพาเที่ยว) เราได้จองทัวร์ของลุงแว วันที่ 6 มี.ค.58 นี้ค่ะ
ส่วนจะไปเที่ยวเกาะไหน ค่อยคุยกันอีกทีค่ะ สนใจหลังไมค์ได้นะค่ะ

***ตรงๆเลยนะค่ะ หาคนหารค่าทริปค่ะ คือเราไปแบบแบ๊คแพ็คค่า อยากจะเซฟค่าใช้จ่าย แหะๆๆ
แสดงความคิดเห็น