หมาเป็นขี้เรื้อนเปียก รับษาหายแล้ว เอาไปผสมพันธ์ได้ป่าวครับ แล้วไปทำหมันจะบาปไหม

กระทู้คำถาม
เป็นขี้เรื้อนเปียก รับษาหายแล้ว เอาไปผสมพันธุ์ได้ป่าวครับ ผมเลียงไว้สองตัวเป็นตัว ผู้กับเมีย ตัวผู้เป็นเรื้อนเปียกแต่หายแล้วเลยมาภามว่าผสมกันได้ป่าว ถ้าไม่ได้จะให้วิ่งเล่นด้วยกันก็กลัวท้อง แต่แยกกันพวกมันก็เหงา ถ้าไปทำหมัน บาปหรือป่าวครับ คือลึกๆผมก็อยากพาไปทำแต่กลัวบาป ผมคิดว่าการบังคับจิตใจใครโดยที่เจ้าตัวไม่ยอมไม่รับรู้มันจะบาปป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่