>>>รบกวนแนะนำเพลงสตริงไทยช่วงพ.ศ 2540-2545 หน่อยค่ะ<<<

กระทู้สนทนา
ตามหัวกระทู้เลยค่ะ ช่วงนั้นเป็นช่วงที่เรายังไม่โตพอจะฟังเพลงค่ะ
แต่มีโอกาสได้ฟังทีหลังแล้วรู้สึกว่าเพราะมากเลย ขอเป็นแนวสบายๆค่ะ
ในลิสต์ที่เราฟังอยู่ประมาณนี้ค่ะ (ไม่แน่ใจว่าเป็นช่วงพ.ศ.ที่เราบอกรึเปล่านะคะ)

ปล.ขอเน้นเป็นเพลงผู้ชายนะคะ เราชอบฟังมากกว่า อมยิ้ม01
ปล.2 ขอเป็นค่ายอื่นที่ไม่ใช่ RS ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะดอกไม้

(เพ้อเจ้อซะดึก นอนกันหมดแล้วมั้งคะเนี่ย แหะๆอมยิ้ม07)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่