แบกเป้เที่ยวญี่ปุ่น 3-12 ธันวา 2015 (9วัน) ลงโอซาก้า กลับโอซาก้า ขอความช่วยเหลือ

กระทู้คำถาม
ไปกัน 6 คน มือใหม่หัดเที่ยว ตปท (กระแดะ) ไม่มีใครรู้ภาษาญี่ปุ่นสักกะคน T_T
1 อยากให้ช่วยแนะนำแผนเที่ยวด้วย อยากไปมี
*หมู่บ้านชิราคาวาโกะ
*โอซาก้า
*ภูเขาไฟฟูจิ
*เกียวโต
*โตเกียว
*นิคโก
คำถาม? ....มีที่แนะนำอีกมั้ยค่ะ??
คำถาม? อยากให้ช่วยแนะนำแผนการเดินทางตั้งแต่ต้น จนจบทริปด้วยค่ะ (เพื่อการเที่ยวอย่างเต็มที่)
คำถาม? เรากำหนดเงิน 25,000 ไม่รวมเครื่องบิน ในช่วงเวลานี้ เอาอยู่มั้ย
คำถาม? มีที่พักราคาถูกที่สุดมั้ยค่ะ นอนรวมกันได้
คำถาม?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่