มีใครที่ไม่คิดว่ามาร์คหล่อที่สุดในGot7บ้าง?

อากาเซกับเมนมาร์คอย่าเพิ่งถล่มเรานะคะ คือว่าด้วยเรื่องความหล่อของมาร์คนี่สุดๆอยู่เเล้ว  สมกับเป็นหน้าตาของวง เเต่พอเรามานั่งดูทุกๆคนในวงเเบบรูปที่เเฟนคลับถ่าย คลิป ฯลฯก็พบว่าทุกหล่อ น่ารักกันหมดเเบบคนละสไตล์ เลยอยากถามว่ามีใครที่คิดว่าคนอื่นหล่อกว่ามาร์คมั้ย หรือชอบสไตล์หน้าตาของคนอื่นมากกว่ามั้ย
*ไม่ดราม่านะคะ เราเเค่สงสัยจริงๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่