Alexandre Pato นี่ไม่มีข่าวย้ายทีมในระยะนี้มั่งเหรอครับ?

ปาโต้นี่เป็นหนึ่งในกองหน้าที่ผมชื่นชอบมากที่สุดคนนึงเลยนะ ทั้งเร็ว คม ยิงไกลดี วิชั่นสุดยอด (เล่นFMซื้อประจำ)
ทั้งที่เป็นหนึ่งในกองหน้าเทพๆคนนึงของวงการลูกหนังโลก แต่ดูข่าวคราวย้ายทีมค่อนข้างเงียบนะครับ
ล่าสุดเห็นข่าว โครินเธียนส์เร่ขายให้เอฟเวอร์ตัน แต่เหมือนเป็นแค่กระแสเล็กๆ
ส่วนตัวคิดว่าคนนี้น่าเป็นข่าวกับลิเวอร์พูลมากกว่าเกรียนโอ้อีกนะ
แปลกใจมากว่า อายุเท่านี้ เก่งระดับนี้แต่ไม่มีทีมใหญ่สนใจเลยเหรอ  หรือว่าร่างกายแกใกล้หมดสภาพนักฟุตบอลแล้ว

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่