ฝ่ายเทคนิค กล่อง gmmz hd ครับ รบกวนปรับปรุงคุณภาพเสียง ช่อง 3HD หน่อยเถอะครับ

ช่อง 3HD หมายเลข 1 ของกล่องสีขาว hd น่ะครับ
ภาพก็มา HD นะครับ
แต่เสียงนี่ จะบีบกันไปถึงไหน
อู้อี้ บีบแบน ตันทึบ เสียเหลือเกิน
ดูรายการเพลงแล้ว อึดอัดเรื่องเสียงเพลงมากเลยครับ

เทียบกับช่อง 3HD หมายเลข 43  ไม่ได้เลยครับ
ออกอากาศภาพเป็น สแตนดาร์ด แต่เสียงใสกว่าเยอะ

ผมก็ไม่รู้ว่า ทาง gmmz ตั้งรับ แล้วส่งต่อสัญญาณ เท่านั้นหรือเปล่า  หรือ ดำเนินการทางเทคนิคเอง

แต่ขอรบกวน ช่วยเป็นตัวกลางดำเนินการให้ลูกค้าคุณสักหน่อยครับ
ลูกค้ากล่องคุณจะแฮ้ปปี้ ในการรับชมมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่