ช่วยแต่งคำอำลา เพื่อส่งเมล์ ลาที่ทำงาน เป็นภาษาอังกฤษให้หน่อยครับ

พอดี ผมกำลังจะเปลี่ยนงานน่ะครับ เลยอยาก ส่งเมล์ บอกลา เพื่อนร่วมงาน และ เจ้านาย ให้หน่อยครับ เป็นภาษาอังกฤษให้หน่อยครับ

เนื้อหาที่อยากได้ ก็ประมาณ

ขอขอบคุณ ทุก ๆ คนครับ ที่ได้ร่วมงานกัน ผมมีความสุขมาก ๆ ที่ได้ทำงานร่วมกับทุกคน
ถ้ามีโอกาส อยากกลับมาร่วมงานกับทุก ๆ อีกครับ

เขียนประมาณนี้ครับ ถ้าใครมีคำบอกลาอื่น ๆ ที่สวยงามกว่านี้ ก็แนะนำผมได้นะครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.เจ้านายกับเพื่อนร่วมงานบางท่านเป็น ต่างชาติครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่