รบกวนเพื่อนๆชาวพันทิพย์หน่อยครับ

ไม่รู้ว่าจะเป้นการผิดกฏไหม คือ ผมต้องการหาผู้รับเหมา ออกแบบต่อเติมบ้านรายละเอียดมีดังนี้นะครับ
1. ต่อเติมหลังบ้านเป็นอีกห้องนึง ชั้นเดียว ให้เป็นห้องกินข้าว
2. ต่อเติมหน้าบ้านเป้นโรงจอดรถ จริงๆอยากตอกเสาเข็มให้ดูกลืนกับตัวบ้าน
3. รีโนเวท ตกแต่งภายใน 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องรับแขก 1 ห้องครัว 1ห้องทานข้าว

อยากทราบราคาคร่าวๆว่าประมาณเท่าไหร่ครับ
ผมขอรายชื่อผู้รับเหมาคุณภาพดีๆราคาไม่แพงจนเกินไป (หลังไมค์) ได้ไหมครับ
พอดีว่าครั้งที่แล้วผมต่อเติมบ้านตึกในตลาดเจอผู้รับเหมาไม่ดีแล้วเข็ดเม่าอุ้มห่าน
ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
เม่าฝึกจิต
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่