@@@@@.....Close up & Macro Showtime ครั้งที่ 27/365 ประจำวันที่ 27 มกราคม 2558.....@@@@@

สวัสดีตอนเช้าทุกท่านครับ อมยิ้ม17

โคลสอัพ แอนด์ มาโคร โชว์ไทม์ รายวันมาแล้วครับ

เชิญท่านสมาชิกทุกท่าน ทั้งเก่า ทั้งใหม่ ขาจร หรือขาประจำ นำภาพมาโคร หรือภาพโคลสอัพอันทรงคุณค่า มาร่วมนำเสนอกันได้ ณ บัดนี้

ผมขอเริ่มด้วย "น้องมวนตองแตก" ซึ่งตอนนี้ที่บ้านผมเยอะมาก...

ขอมอบหน้าที่ในการตั้งกระทู้ในวันพรุ่งนี้ ให้แก่ท่านเจ้าของภาพ ในความคิดเห็นที่ 7 ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่