+++ หาซื้อผงชาเขียวที่มีรสชาติหวาน ๆ ได้ที่ไหนค่ะ +++

+++ หาซื้อผงชาเขียวที่มีรสชาติหวาน ๆ ได้ที่ไหนค่ะ +++
พอดีจะเอามาโรยหน้าเบเกอร์รี่ค่ะ ไม่ทราบว่าใน Top มีไหมค่ะ ?
ใครพอจะรู้แนะนำที่คะ ต้องการรสชาติหวาน ๆ ยิ้ม

อ๋อ อีกเรื่องค่ะ พอจะหาซ์้อ พาสลี่ย์ สำหรับแต่งหน้าอาหารได้ที่ไหนค่ะ ?
ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ผงชาเขียวติ่งฟงจ้า ซิ้อได้ตามตลาดที่มีร้านขายพวกอุปกรณ์ ร้านชากาแฟ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่