หลักการในการย้าย หิ้งบรรพบุรุษ ของคนจีน มีขั้นตอนอย่างไรครับ

หลักการในการย้าย หิ้งบรรพบุรุษ ของคนจีน มีขั้นตอนอย่างไรครับ
พอดีผมเป็นคนไทย แต่ทีบ้านเป็นคนจีน  มีหิ้งบรรพบุรุษ อยู่ในส่วนที่ผมจะทำห้องใหม่
ก็เลยยังสรุปไม่ได้ ว่า จะได้ทำหรือไม่ได้ทำ เพราะยังตกลงกันไม่ได้เรื่องย้ายหิ้ง
เลยอยากถาม ขั้นตอน การย้ายหน่อยครับผม ขอบคุณมา ณ ที่นี้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่