คือว่าถ้าเราจะบอกกับฝรั่งว่า"ต้องการคนสอนภาษาอังกฤษส่วนตัว"ภาษาอังกฤษพูดว่าอ่ะไรค๊ะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ😆
คือว่าอยากจะเขียนภาษาอังกฤษคำเนี่ยอ่ะ
ค่ะ ประมาณว่า"อยากได้คนสอนภาษาอังกฤษส่วนตัวมีใครอยากจะเป็นติวเตอร์ส่วนตัวใฟ้เราบ้าง"อารมของคำพูดเเบบว่าอยากให้เธอมาเป็นเเฟนเราเเบบอะไรประมาณนี้อ่ะค่ะเเบบมีความนัยเเบบนั้นอ่ะค่ะ
ใครพอรู้บ้างอ่ะคะช่วยตอบเราหน่อยน้าา อย่าฟาว่าไร้สาระเลย อยากรู้จริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่