สงสัยมังงะเรื่อง"หลังตึกเรียนมีนางฟ้าถูกฝังอยู่"ค่ะ[ติดSpoilเพื่อความสบายใจ]

คือเรื่องนี้พอจะทราบว่ามัน Dark อยู่ แต่ซื้อเล่มแรกมาอ่านแล้วตึ้บค่ะ!
เรื่องมันวนไปมาที่เด็กกลายเป็นหมาเบอร์ 1 เบอร์ 2 ไรไม่รู้ -0-
อธิบายให้ฟังหน่อยค่ะ จะสปอยไปยังเล่มถัดไปเลยก็ได้ไม่ว่ากัน T T งง

ปล.แล้วสัญลักษณ์ตัว P... เขียวๆบนหน้าปกนี่หมายความว่าอะไรหรอคะ สงสัยค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่