ถ้าผมอยากติด thestar ต้องทำยังไงครับ

กระทู้คำถาม
ปีนี้ไปออดิชั่นมาครั้งแรก ได้ร้องสองห้องเลยครับ

1 ห้องแรกมีไมค์ไม่มีเสียง ไม่มีกล้อง ร้องกลับกรรมการสองคน

2 พอร้องเสร็จ เขาเรียกเบอร์ผมไป ห้องที่สอง มีกล้อง มีพี่จิ๊บคนที่คัดเลือกเพลงให้เดอะสตาร์  ผมก็ไปร้องเหมือนห้องแรกไมค์มีเสียงนะห้องนี้ ได้ร้องสามเพลง ตอนนั้นนึกในใจ คงมีโอกาส พอร้องเสร็จเขาบอกโชคดีครับ จะพิจราณาดู ขอบคุณครับ  พอมาดูผลผมนี่เงิบเลย

แต่ก้ไม่เป็นไรหวังจะแก้ไขแล้วมาอีกครั้ง the star 12

แต่ผมอยากถามพวกพี่พี่เพื่อนในนี้  ผมจะทำอย่างไรได้บ้างครับ ถ้าผมอยากติดรายการนี้  

เสน่ห์ต้องแบบไหน  การร้องต้องขนาดไหน  

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่