ใครพอจะมีสูตรและวิธีการทำลอดช่องแก้วบ้างไม่คะ ช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะคะ

กระทู้คำถาม
คือเราอยากได้สูตรและวิธีการทำลอดช่องแก้วมาก แต่ก็ค้นหาในยูทรูป ในเว็บก็ไม่เจอค่ะ เจอแต่วิธีการทำ ลอดช่องไทย แบบดั้งเดิม กับ ลอดช่องสิงคโปร์ ค่ะ แต่เราอยากรู้วิธีการทำตัวลอดช่องแก้วมากว่าค่ะ เพราะเราชอบกิน เลยอยากจะลองทำกินเองดู แต่ก็ค้นหาสูตรไม่เจอใครรู้วิธีการทำและส่วนผสมของการทำลอดช่องแก้วบอกเราด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่