มือใหม่หัดเล่น โบรกเกอร์ ที่ไหนน่าเปิดบัญชี มั่งครับ

กระทู้คำถาม
ผมเพิ่งหัดเล่นหุ้นจริงครับหลัง Click2win มาได้พักใหญ่ๆ

ตอนนี้ทุนจริงๆมีอยู่ 50,000 บาท (ผมว่ารายย่อยฝุดๆ)

อยากถามพี่ๆ ควรเปิดบัญชีที่โบรกเกอร์ บริษัทไหน น่าจะดีที่สุด และมีคำปรึกษาดีๆ มั่งครับ

ช่วยแนะนำหน่อย
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ของผมใช้ tisco ครับเปิดไม่ยากไม่มีขั้นต่ำ ลองเข้าเว็บดูก่อนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่