เข้าไลน์แล้วขึ้นแบบนี้หมายความว่าอย่างไรคะ :(

วันนี้แบตหมดค่ะก้เลยชาร์จทิ้งไว้ แล้วผ่านไปซักพัก พอเราเปิดไลน์มันก้ขึ้นว่า "กำลังซิงค์ข้อมูลเพื่อนกับเซิร์ฟเวอร์ อาจใช้เวลาซักระยะ" เราก็ใจหายนิดนึง พอมันเข้าได้แล้วปรากฎว่าเเชทหายหมดเลยค่ะ แต่เพื่อนยังอยู่ครบ แฟนเราบอกว่ามีคนพยายามเข้าไลน์เรา แชทมันเลยหาย ไม่ทราบว่ามันจริงมั้ยคะเนี่ย -,- แล้วมีวิธีทำให้แชทกลับมารึเปล่าคะ แล้วถ้ามันจริงเราต้องทำยังไงให้คนที่พยายามล้อกอิน ไม่สามารถเข้าไลน์เราได้อีกต่อไป
ขอบคุณมากๆล่วงหน้านะคะ ตอนนี้รู้สึกคาใจมากเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่