ตามหาเพลงโฆษณารถเมื่อหลายปีก่อนครับ เนื้อร้อง ""อ่าา อามีนาา อามีน่า ซานโก้ โฮล ทูเดดดด เอ่"

กระทู้คำถาม
ตามหาเพลงโฆษณารถเมื่อหลายปีก่อนครับ เนื้อร้อง ""อ่าา อามีนาา อามีน่า ซานโก้ โฮล ทูเดดดด เอ่" แล้วท่อนต่อมาจะขึ้นเสียงสูงฟังไม่ค่อยออกครับ

เพลงผู้ชายร้อง จำได้แม่นว่าเป็นเพลงประกอบโฆษณารถยนต์ครับ แต่ไม่ทราบรุ่น และยี่ห้อ เพราะนานหลายปีมาก

ใครรู้ช่วยตอบทีครับ อยากฟังอีกมาก

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
Here today - Fugu

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่