มีใครสงสัยบ้างมั้ยค่ะว่า เมื่อก่อน ฮาฮ่ากับจีฮโย นี่เค้าแอบชอบกันจริงๆรึป่าว ??

บอกก่อนว่าไม่ใช่ไม่ชอบคู่รักวันจันทร์  แล้วก็ไม่ได้เชียร์ให้ฮาฮ่าเป็นแฟนกับจีฮโย เพราะฮาฮ่าก็มีครอบครัวแล้ว

แต่เรามีข้อสงสัยอ่ะ  คือมีใครสงสัยเหมือนเราบ้างมั้ยค่ะว่า  "เมื่อก่อน ฮาฮ่ากับจีฮโย นี่เค้าแอบชอบกันจริงๆรึป่าว"

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

สำหรับเราพฤติกรรมโดยรวมของคู่นี้ในช่วง ep. แรกๆ  มันดูน่าสงสัยชวนให้คิด  ในความคิดเรา เราเดาน่ะ 555 เดาว่า เมื่อก่อน ฮาฮ่าน่าจะแอบชอบจีฮโยอยู่นิดๆ  แต่ฮาฮ่าปากแข็ง ชอบจิกกัดจีฮโยเพื่อกลบเกลิ่อน
ส่วนจีฮโย เรามองว่าเจ๊เค้าก็มีใจให้ฮาฮ่าอยู่นิดๆด้วยเหมือนกัน  แต่ก็นั่นแหละปากแข็งเหมือนกัน  
แล้วเราก็มองว่าพิธีกรรันนิ่งแมนคนอื่นก็ดูสองคนนี้ออก(โดยเฉพาะแจซอก)

อดีตอาจแอบชอบกันนิดๆหน่อยๆ ส่วนปัจจุบันไม่มีอะไรแล้ว ทั้งคู่รักกันแบบพี่น้องโดยสนิทใจ  
ไอนี่คือมุมมองของเราน่ะค่ะ แล้วในมุมมองเพื่อนๆมองว่ายังไงบ้างค่ะ เชิญแสดงความเห็นได้ตามสบายน่ะค่ะ  

นานามาลัยนานามาลัยนานามาลัย

เพิ่มเติม : เออ พอเราอ่านความเห็นของเพื่อนๆ  มันก็จริงน่ะ ที่สองคนนี้ดูแปลกๆ  อาจจะ เพราะยังไม่สนิทกัน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่